ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แผ่นยางอุตสาหกรรม
-
แผ่นยางซิลิโคน
-
แผ่นยางทนความร้อนสูง
-
การอัดขึ้นรูปซิลิโคน
-
เครื่องซักผ้ายางซิลิโคน
-
ข้อต่อยูรีเทน
-
PTFE Packing
-
PTFE ปะเก็นเทป
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PTFE
-
ตาข่าย PTFE
-
PTFE Tubing
-
ยางกันกระแทก
-
แผ่นพลาสติกสี
-
ก้านพลาสติกไนลอน
-
กระดาษกันน้ำมัน
-
แผ่นโฟม EPDM
-
สายพานพีวีซี
-
ปรางน้ํามันอุตสาหกรรม
-
แพดตัด PTFE
คำหลัก [ solid plastic rods ] การจับคู่ 45 ผลิตภัณฑ์.
ชิ้นส่วนเกียร์พลาสติก Presicion ผลิตโดย POM, ไนลอน, PE, PVC, PP Material
| วัสดุ: | POM, ไนลอน, PE, PVC ฯลฯ ทุกชนิด |
|---|---|
| สี: | ขาว, เทา, ดำ |
| ผลิต: | เครื่องซีเอ็นซี |
กว้าง 5-300mm X ความยาว 1000mm ไม้ไนลอนพอลิเมอร์ด้วยการพับ 2.5%-2.8%
| ความต้านแรงดึง: | 12,000 ปอนด์ต่อตารางนิ้ว |
|---|---|
| ความแข็ง: | R110-120M91-M88 |
| แรงดันไฟฟ้าที่ได้รับการจัดอันดับ: | 10kV |
10kv ไนลอนโพลยามิด สต๊อป กว้าง5-300mm X ความยาว1000mm สําหรับการใช้งานความดันสูง
| แรงดึง: | 80 เมกะปาสคาล |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน: | น้อยกว่า 120°C |
| รูปร่าง: | ร็อด |
ใบไนลอนบริจีน PA6 PA66 ความแข็งแรงในการดึง 90Mpa และความแข็งแรงในการบิด 155Mpa
| วัสดุ: | ไนลอนบริสุทธิ์ PA6, PA66 |
|---|---|
| สี: | สีขาว, สีฟ้า, สีดำ ฯลฯ |
| พื้นผิว: | เรียบ/เรียบ |
ท่อโพลียูรีเทนอัดขึ้นรูปทนต่อการสึกหรอ พร้อมความทนแรงดึงสูง และอุณหภูมิใช้งาน 120℃
| วัสดุ: | โพลีเอสเตอร์บริสุทธิ์ polyether หรือ TPU |
|---|---|
| สี: | สีเหลืองใส, ใส, ส้ม, แดง, น้ำเงิน, ดำ |
| พื้นผิว: | เรียบ/เรียบ |
ไม้ไนลอนความแข็งแรงสูง ความแข็งแรงในการดึง 80 MPa ความแข็งแรงในการกระแทก 50 KJ / m2 และความทนทานต่อ UV สําหรับการใช้งานในอุตสาหกรรม
| ความแข็ง: | R110-120M91-M88 |
|---|---|
| ความต้านแรงดึง: | 80 เมกะปาสคาล |
| ชุดการบีบอัด: | <10%(22ชม.*70°C) |
ความแข็งแรงในการดึงสูง 80 MPa ไม้ไนลอนโพลยามิดสําหรับสภาพแวดล้อมที่ต่ํากว่า 120 °C
| ชุดการบีบอัด: | <10%(22ชม.*70°C) |
|---|---|
| พื้นผิว: | เรียบ/เรียบ |
| ความหนาแน่น: | 1.15 ก./ตร.ซม |
10kV ไนลอน โพลิเมอร์ สต๊อด
| พื้นผิว: | เรียบ/เรียบ |
|---|---|
| ต้านทานรังสียูวี: | ดี |
| อุณหภูมิในการทำงาน: | น้อยกว่า 120°C |
แท่ง PVC บริสุทธิ์ พร้อมคุณสมบัติป้องกันการกัดกร่อน และความทนแรงดึง 52Mpa ในสีขาว เทา ดำ
| วัสดุ: | พีวีซีบริสุทธิ์ |
|---|---|
| สี: | ขาว, เทา, ดำ ฯลฯ |
| พื้นผิว: | เรียบ |
แท่งพลาสติกไนลอนมาตรฐาน ROHS ทนอุณหภูมิใช้งาน 120°C, เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก Ø10-300 มม. และความยาว 300-500 มม.
| วัสดุ: | โพลีเอสเตอร์บริสุทธิ์ 100%, โพลีเอสเตอร์ |
|---|---|
| สี: | สีเหลือง, สีน้ำตาล, สีดำ, สีแดง |
| การสูญเสียการสึกกร่อนของ Akron: | <0.05ซม.3/1.61กม |

