ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แผ่นยางอุตสาหกรรม
-
แผ่นยางซิลิโคน
-
แผ่นยางทนความร้อนสูง
-
การอัดขึ้นรูปซิลิโคน
-
เครื่องซักผ้ายางซิลิโคน
-
ข้อต่อยูรีเทน
-
PTFE Packing
-
PTFE ปะเก็นเทป
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PTFE
-
ตาข่าย PTFE
-
PTFE Tubing
-
ยางกันกระแทก
-
แผ่นพลาสติกสี
-
ก้านพลาสติกไนลอน
-
กระดาษกันน้ำมัน
-
แผ่นโฟม EPDM
-
สายพานพีวีซี
-
ปรางน้ํามันอุตสาหกรรม
-
แพดตัด PTFE
คำหลัก [ solid plastic rods ] การจับคู่ 45 ผลิตภัณฑ์.
สายพีพีสีขาว ความยาว 6 ฟุต สําหรับประปาอุตสาหกรรม
| วัสดุ: | วัสดุ PP บริสุทธิ์ 100% |
|---|---|
| สี: | ขาว, เทา, ดำ |
| ผลิต: | ขับไล่ |
ไม้ไนลอนพลาสติก ความยาว 6 ฟุต กว้าง 1/4 นิ้ว กว้าง 80 องศาเซลเซียส
| อุณหภูมิในการทำงาน: | -30°C - +165°C |
|---|---|
| อุณหภูมิการเบี่ยงเบนความร้อน: | 80 ° C |
| การหดตัวของแม่พิมพ์: | 2.5%-2.8% |
ผิวเรียบ ไม้พลาสติกไนลอนสําหรับความดันสูงและความแข็ง R110-120M91-M88
| อุณหภูมิในการทำงาน: | -30°C - +165°C |
|---|---|
| การหดตัวของแม่พิมพ์: | 2.5%-2.8% |
| อุณหภูมิการเบี่ยงเบนความร้อน: | 80 ° C |
พรีเมี่ยมไนล่อนพลาสติกเกรด Grade Smooth Surface Hard ความแข็ง 55+ / - 5 Shore D
| วัสดุ: | วัสดุ PTFE บริสุทธิ์ 100% |
|---|---|
| สี: | ขาวดำ |
| แรงดึง: | 20-30Mpa |
ผลงานสูง 80 MPa ความแข็งแรงต่อการดึง ยูวีทนทาน ไม้ไนลอนพลาสติกที่มีความแข็ง R110-120M91-M88
| ชุดการบีบอัด: | <10%(22ชม.*70°C) |
|---|---|
| พื้นผิว: | เรียบ/เรียบ |
| ความหนาแน่น: | 1.15 ก./ตร.ซม |
สต๊อด POM ที่ทนทานต่อการสวมใส่ที่มีความแข็งแรงต่อการดึงสูงและความมั่นคงด้านมิติที่ดีเยี่ยมสําหรับการใช้งานในอุตสาหกรรม
| วัสดุ: | วัสดุ POM บริสุทธิ์ 100% |
|---|---|
| สี: | ขาวดำ |
| ความต้านแรงดึง: | 62 เมกะปาสคาล |
ไม้พอลิอุเรธานสีเหลืองที่มีอุณหภูมิการทํางาน 120 °C ความยาว 300-500 มม และคุณสมบัติทนทานต่อการกัดกร่อน
| วัสดุ: | โพลีเอสเตอร์บริสุทธิ์ 100%, โพลีเอสเตอร์ |
|---|---|
| สี: | สีเหลือง, สีน้ำตาล, สีดำ, สีแดง |
| การสูญเสียการสึกกร่อนของ Akron: | <0.05ซม.3/1.61กม |
ฉนวนกันความร้อนที่ดี แท่งฟีนอลิกผ้าฝ้าย ผิวเรียบ และแรงดันไฟฟ้า 10kv สำหรับส่วนประกอบไฟฟ้า
| วัสดุ: | ฟีนอล+ฝ้าย |
|---|---|
| สี: | สีน้ำตาล,สีส้ม,สีดำ |
| พื้นผิว: | เรียบ |
แท่งเรซินฟีนอลประสิทธิภาพสูง ทนแรงดันไฟฟ้า 10KV, ทนความร้อน Class B 130 และความแข็งแรงดัดงอ 90-110Mpa สำหรับฉนวนไฟฟ้า
| วัสดุ: | เรซินฟีนอล + ผ้าฝ้ายหรือกระดาษ |
|---|---|
| สี: | สีน้ำตาล, สีเบจ, สีเหลือง, สีแดง |
| พื้นผิว: | เรียบ |
1-2m ความยาว HDPE สตาร์ด OD 10-400mm ผลิตจากวัสดุ HDPE Virgin 100%
| วัสดุ: | วัสดุ HDPE บริสุทธิ์ 100% |
|---|---|
| สี: | ขาวดำ |
| ความต้านแรงดึง: | 23 เมกะปาสคาล |

