ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แผ่นยางอุตสาหกรรม
-
แผ่นยางซิลิโคน
-
แผ่นยางทนความร้อนสูง
-
การอัดขึ้นรูปซิลิโคน
-
เครื่องซักผ้ายางซิลิโคน
-
ข้อต่อยูรีเทน
-
PTFE Packing
-
PTFE ปะเก็นเทป
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PTFE
-
ตาข่าย PTFE
-
PTFE Tubing
-
ยางกันกระแทก
-
แผ่นพลาสติกสี
-
ก้านพลาสติกไนลอน
-
กระดาษกันน้ำมัน
-
แผ่นโฟม EPDM
-
สายพานพีวีซี
-
ปรางน้ํามันอุตสาหกรรม
-
แพดตัด PTFE
คำหลัก [ silicone rubber seals ] การจับคู่ 204 ผลิตภัณฑ์.
เครื่องล้างยางซิลิโคนเกรดอาหารที่มีความแข็งแรงต่อการดึง 9Mpa และความทนทานต่ออุณหภูมิสูงสําหรับการประปา
| วัสดุ: | FKM บริสุทธิ์, Flourubber |
|---|---|
| สี: | สีดำ,สีน้ำตาล |
| คุณภาพ: | ฟู้ดเกรดมีกลิ่น |
เครื่องซักผ้ายางซิลิโคนขนาดสแตนดาร์ด ทนต่อแรงกระแทกสูง UN
| วัสดุ: | วัสดุทีพียูคุณภาพสูง |
|---|---|
| สี: | สีฟ้า,สีแดง,สีเขียว |
| พิมพ์: | สหประชาชาติ,ยูเอ็นเอส |
ถังน้ำมันซิลิโคนยาง washers OUY / IDI / ODI / UHS / UNS / UN ชนิด
| วัสดุ: | วัสดุ TPU คุณภาพสูง |
|---|---|
| สี: | สีเขียว |
| ชนิด: | OUY / IDI / ODI / UHS / UNS / UN ฯลฯ |
เครื่องซักผ้ายางซิลิโคนทนทานการสกัดสูงและ DKBI / DKB Oil Seal ด้วยผลการปิดที่สมบูรณ์แบบและความทนทานที่ดี
| วัสดุ: | เหล็ก |
|---|---|
| ริมฝีปาก: | ลิป pu หรือ ลิป NBR |
| พิมพ์: | ดี.แอล.ไอ |
แหวนซิลิโคนเกรดอาหาร 20-80 Shore A ทนต่ออุณหภูมิสูง
| ขนาด: | มีขนาดที่หลากหลาย |
|---|---|
| ขนาด OEM: | ตกลงกัน |
| สี: | สีใด ๆ โดยผู้ซื้อ |
หนังยางซิลิโคน วัสดุที่สมบูรณ์แบบสําหรับการประปาและการประปา
| ความหนา: | 0.2mm-50mm |
|---|---|
| วัสดุ: | ยางซิลิโคน |
| กำลังฉีกขาด: | 25-50N/มม |
ใบยางซิลิโคน เป็นตัวเลือกที่สมบูรณ์แบบ สําหรับอุณหภูมิสูงและทนต่อสารเคมี
| ช่วงอุณหภูมิ: | -60°C~+200°C |
|---|---|
| กำลังฉีกขาด: | 20-30N/มม |
| แรงดึง: | 3-6MPa |
แผ่นยางซิลิโคนทนความร้อนแบบปรับแต่งได้ พร้อมความทนทานต่ออุณหภูมิสูงสำหรับการซีลในอุตสาหกรรม
| สี: | โปร่งแสง, ขาว, ดำ, แดง, น้ำเงิน, ฯลฯ |
|---|---|
| ความแข็ง: | 10, 20, 30, 40, 50, 60, 70, 80+/-5ฝั่ง A |
| ความต้านทานต่อโอโซน: | ยอดเยี่ยม |
แผ่นยางซิลิโคนทนความร้อนสูง พร้อมความทนทานต่อการเสื่อมสภาพดีเยี่ยม และความหนาที่ปรับแต่งได้
| แรงฉีกขาด: | 26-42N/มม |
|---|---|
| ความกว้าง: | 0.1-3.6ม |
| วัสดุ: | ยางซิลิโคน |
แผ่นยางซิลิโคนทนความร้อนสูง พร้อมความทนทานต่อการเสื่อมสภาพดีเยี่ยม และความหนาที่ปรับแต่งได้
| ความยาว: | 1-50ม |
|---|---|
| ช่วงอุณหภูมิ: | -60°C - +260°C (ขณะ 300°C) |
| ความแข็ง: | 10, 20, 30, 40, 50, 60, 70, 80+/-5ฝั่ง A |

