ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แผ่นยางอุตสาหกรรม
-
แผ่นยางซิลิโคน
-
แผ่นยางทนความร้อนสูง
-
การอัดขึ้นรูปซิลิโคน
-
เครื่องซักผ้ายางซิลิโคน
-
ข้อต่อยูรีเทน
-
PTFE Packing
-
PTFE ปะเก็นเทป
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PTFE
-
ตาข่าย PTFE
-
PTFE Tubing
-
ยางกันกระแทก
-
แผ่นพลาสติกสี
-
ก้านพลาสติกไนลอน
-
กระดาษกันน้ำมัน
-
แผ่นโฟม EPDM
-
สายพานพีวีซี
-
ปรางน้ํามันอุตสาหกรรม
-
แพดตัด PTFE
คำหลัก [ industrial rubber sheet ] การจับคู่ 286 ผลิตภัณฑ์.
แผ่นพื้นไวนิลอุตสาหกรรมไวตันความแข็งของแผ่นยาง 60, 70, 80+ / - 5 Shore A
| วัสดุ: | ยางไวตันบริสุทธิ์ |
|---|---|
| คุณภาพ: | เกรดพรีเมี่ยมเกรดเศรษฐกิจเกรดเชิงพาณิชย์ |
| สี: | สีดำสีขาวสีแดงสีเขียว ฯลฯ |
ผนังยางซิลิโคนยืดหยุ่นและทนทานที่มีความหนาตามความต้องการสําหรับอุตสาหกรรมและอาหาร
| วัสดุ: | ซิลิโคนบริสุทธิ์ 100% |
|---|---|
| คุณภาพ: | เกรดอาหาร |
| สี: | โปร่งแสง, ขาว, ดำ, แดง |
แผ่นยางซิลิโคนเกรดอาหาร หนา 1-4 มม., แรงดึง 7.5-12Mpa
| วัสดุ: | ซิลิโคนบริสุทธิ์ 100% |
|---|---|
| คุณภาพ: | เกรดอาหาร |
| สี: | โปร่งแสง, ขาว, ดำ, แดง |
1 มิลลิเมตร ผนังยางซิลิโคนอุณหภูมิสูง -40 ถึง + 220 °C
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | แผ่นยางทนความร้อนสูง |
|---|---|
| การยืดตัว: | ≥350% |
| ชุดบีบอัด: | ≤25% |
1.5 มิลลิเมตร FKM ยางแผ่นยางยาว 10m ความยาวทนต่ออุณหภูมิสูง -50 °C ถึง + 250 °C
| พื้นผิว: | ผ้าเรียบประทับใจ |
|---|---|
| ชุดบีบอัด: | ≤15% |
| ชื่อ: | ใบยาง FKM, ใบยางฟลอร, ใบ FKM, ใบ FPM |
ผนังยางซิลิโคนทนความร้อนสําหรับสภาพอากาศที่มีอุณหภูมิสูงสุด
| ความหนา: | 0.2mm-50mm |
|---|---|
| ความถ่วงจำเพาะ: | 1.5g/cm3 |
| ความแข็ง: | 20-80 ชาย A |
High Temperature Rubber Sheet with 1PLY Glassfiber Or Aramid Fabric Reinforce for Industrial Use with Tensile Strength 5-9MPa and Temperature Range -60°C~+320°C
| พื้นผิว: | ผ้าเรียบประทับใจ |
|---|---|
| ความแข็ง: | 75 ± 5 ฝั่งก |
| ความยาว: | 10m-20m |
High Temperature Rubber Sheet with Compression Set ≤15% and Tensile Strength 5-9MPa for Extreme Temperature Range -60°C to +320°C
| ความยาว: | 10m-20m |
|---|---|
| ชุดบีบอัด: | ≤15% |
| แรงดึง: | 5-9MPa |
แผ่นยางยืดอุตสาหกรรมสำหรับงาน PVC Vacuum Laminating Press
| วัสดุ: | ยางธรรมชาติบริสุทธิ์ 100% |
|---|---|
| คุณภาพ: | เกรดอุตสาหกรรม |
| สี: | สีแดง, สีดำ, สีขาว, สีน้ำตาล, สีเบจ, สีเขียว ฯลฯ |

