ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แผ่นยางอุตสาหกรรม
-
แผ่นยางซิลิโคน
-
แผ่นยางทนความร้อนสูง
-
การอัดขึ้นรูปซิลิโคน
-
เครื่องซักผ้ายางซิลิโคน
-
ข้อต่อยูรีเทน
-
PTFE Packing
-
PTFE ปะเก็นเทป
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PTFE
-
ตาข่าย PTFE
-
PTFE Tubing
-
ยางกันกระแทก
-
แผ่นพลาสติกสี
-
ก้านพลาสติกไนลอน
-
กระดาษกันน้ำมัน
-
แผ่นโฟม EPDM
-
สายพานพีวีซี
-
ปรางน้ํามันอุตสาหกรรม
-
แพดตัด PTFE
คำหลัก [ industrial rubber sheet ] การจับคู่ 286 ผลิตภัณฑ์.
สีแดง สีดํา สีโปร่ง ทนต่ออุณหภูมิ ใบยางซิลิโคนอ่อน
| ความต้านทานต่อความชรา: | ยอดเยี่ยม |
|---|---|
| ความกว้าง: | 0.1-3.6ม |
| ความต้านแรงดึง: | 7.5-12.0เมกะปาสคาล |
ความต้านทานต่อกรด 2Mpa อุตสาหกรรมแผ่น SBR สำหรับแผ่นรองแบริ่ง
| วัสดุ: | เรียกคืน SBR |
|---|---|
| คุณภาพ: | เกรดอุตสาหกรรม |
| สี: | สีดำ |
หนังยางซิลิโคน วัสดุที่สมบูรณ์แบบสําหรับการประปาและการประปา
| ความหนา: | 0.2mm-50mm |
|---|---|
| วัสดุ: | ยางซิลิโคน |
| กำลังฉีกขาด: | 25-50N/มม |
ผนังยางอุณหภูมิสูง ยาว 1m-20m ความยาว -60°C ถึง + 320°C
| ช่วงอุณหภูมิ: | -60°C~+320°C |
|---|---|
| แทรก: | เสริมใยแก้วหรือผ้าอะรามิด 1PLY |
| กำลังฉีกขาด: | 20-25N/มม |
ใบยางซิลิโคน เป็นตัวเลือกที่สมบูรณ์แบบ สําหรับอุณหภูมิสูงและทนต่อสารเคมี
| ช่วงอุณหภูมิ: | -60°C~+200°C |
|---|---|
| กำลังฉีกขาด: | 20-30N/มม |
| แรงดึง: | 3-6MPa |
แผ่นยางซิลิโคนความแข็งแรงสูง สําหรับการใช้งานในอุตสาหกรรม
| ชื่อ: | แผ่นยางซิลิโคน |
|---|---|
| การยืดตัว: | 200-400% |
| ความหนา: | 0.5 มม. 50 มม. |
แผ่นยางซิลิโคนความแข็งแรงสูง 2 มิลลิเมตร หนาที่มีการจัดอันดับ Ul94-V0 สําหรับการใช้งานในอุตสาหกรรม
| ช่วงอุณหภูมิ: | -60 ℃ -300 ℃ |
|---|---|
| วัสดุ: | ยางซิลิโคน |
| ความแข็ง: | 20-80 ชาย A |
0.5-100.0mm ความหนา SBR ใบยางสําหรับผิวผ้าการพิมพ์
| การแทรก: | เสริมและแทรกผ้าฝ้าย 1-3PLY โพลีเอสเตอร์ ผ้า EP หรือลวดตาข่าย SS201, SS304, SS316 |
|---|---|
| ความหนา: | 0.5-100.0มม |
| ความกว้าง: | 0.1-3.6ม |
ใบยางซิลิโคน นุ่มนวล และทนทานกับอุณหภูมิและสารเคมี
| ความต้านทานต่อโอโซน: | ยอดเยี่ยม |
|---|---|
| ความต้านทานต่อความชรา: | ยอดเยี่ยม |
| ความหนา: | 1.0mm-6.0mm |
100% แผ่นยางบิวทิลบริสุทธิ์ / แผ่นยางอุตสาหกรรมสำหรับปะเก็นที่ทหาร
| วัสดุ: | ยางบิวทิลบริสุทธิ์ |
|---|---|
| คุณภาพ: | เกรดอุตสาหกรรม เกรดพรีเมี่ยม |
| สี: | สีดำ, ขาว, แดง, สีเทา ฯลฯ |

