-
แผ่นยางอุตสาหกรรม
-
แผ่นยางซิลิโคน
-
แผ่นยางทนความร้อนสูง
-
การอัดขึ้นรูปซิลิโคน
-
เครื่องซักผ้ายางซิลิโคน
-
ข้อต่อยูรีเทน
-
PTFE Packing
-
PTFE ปะเก็นเทป
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PTFE
-
ตาข่าย PTFE
-
PTFE Tubing
-
ยางกันกระแทก
-
แผ่นพลาสติกสี
-
ก้านพลาสติกไนลอน
-
กระดาษกันน้ำมัน
-
แผ่นโฟม EPDM
-
สายพานพีวีซี
-
ปรางน้ํามันอุตสาหกรรม
-
แพดตัด PTFE
ตาข่าย PTFE สีขาว ขนาด 10x10 มม. ทำความสะอาดง่าย ใช่
| Place of Origin | Bank T/T, L/C, D/P, Paypal, Western Union, Wechat, Alipay |
|---|---|
| ชื่อแบรนด์ | 3A Rubber |
| ได้รับการรับรอง | ISO9001 |
| Model Number | 3A3010 |
| Minimum Order Quantity | 1roll |
| ราคา | negotiable |
| Packaging Details | Packing in rolls and cartons, Pallets |
| Delivery Time | 7-15days |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | Bank T/T, L/C, D/P, Paypal, Western Union, WeChat, Alipay |
| Supply Ability | 100000m/month |
| ทนต่อสารเคมี | ยอดเยี่ยม | วัสดุ | ไฟเบอร์ |
|---|---|---|---|
| ข้อต่อ | ข้อต่อจมูกวัว ก้นหอย และข้อต่อ | ทำความสะอาดง่าย | ใช่ |
| ระบายอากาศได้ดี | ใช่ | ตู้แช่แข็งปลอดภัย | ใช่ |
| น้ำหนักเบา | ใช่ | แรงดึงสูง | ใช่ |
| เน้น | ตาข่าย PTFE สีขาว ขนาด 10x10 มม.,ตาข่าย PTFE ทำความสะอาดง่าย,ตาข่าย PTFE พร้อมการรับประกัน |
||
เข็มขัด Mesh PTFE เป็นผลิตภัณฑ์ที่หลากหลายและจําเป็นสําหรับอุตสาหกรรมต่าง ๆ เนื่องจากคุณสมบัติที่เป็นพิเศษของมันให้บริการหลายขนาด Mesh รวมถึง 0.5*1, 1*1, 2*25, 4*4, 6*6 และ 10*10 มิลลิเมตร, ตอบสนองความต้องการและการใช้งานที่แตกต่างกัน
ลักษณะสําคัญ:
- ทําความสะอาดง่าย ด้วยการลบหรือล้างง่ายๆ
- เซฟไมโครเวฟเพื่อทําความร้อนที่สะดวก
- เครื่องเย็นที่ปลอดภัยสําหรับการเก็บอาหาร
- การออกแบบเบาเพื่อการใช้งานง่าย
- มีให้เลือกในหลายขนาด Mesh
3A ผลิตภัณฑ์ PTFE Mesh ของยาง (รุ่น: 3A3010) ใช้อย่างแพร่หลายในอุตสาหกรรมต่างๆ เนื่องจากคุณสมบัติที่พิเศษของมัน:
- การแปรรูปอาหารและการแห้ง
- กระบวนการอุตสาหกรรมที่ต้องการวัสดุที่หายใจ
- การปรุงอาหารและการเตรียมอาหารที่ต้องการความปลอดภัยในไมโครเวฟ
- การใช้งานใด ๆ ที่ต้องการวัสดุ Mesh น้ําหนักเบาและสะอาดง่าย
| รายละเอียด | รายละเอียด |
|---|---|
| ขนาดที่มี | 0.5*1, 1*1, 2*25, 4*4, 6*6, 10*10 มิลลิเมตร |
| การรับรอง | ISO9001 |
| สั่งขั้นต่ํา | 1 รอลล์ |
| ความสามารถในการจําหน่ายรายเดือน | 100,000m |
ทีมงานสนับสนุนทางเทคนิคของเราพร้อมที่จะช่วยกับคําถามใด ๆ เกี่ยวกับรายละเอียดสินค้า คําแนะนําการใช้งาน และการแก้ไขปัญหาเพื่อรับรองผลงานที่ดีที่สุดของสินค้า PTFE Mesh ของคุณ
การบรรจุ:ผลิตภัณฑ์ PTFE Mesh แต่ละชิ้นถูกบรรจุไว้อย่างรอบคอบในกล่องกระดาษแข็งแกร่ง พร้อมการบรรจุที่ป้องกันเพื่อป้องกันความเสียหายระหว่างการขนส่ง
การขนส่งเราให้บริการการจัดส่งที่รวดเร็วและน่าเชื่อถือได้ พร้อมข้อมูลการติดตาม การจัดส่งมักจะเกิดขึ้นภายใน 7-15 วันหลังจากยืนยันการสั่งซื้อ
ทางเลือกการชําระเงิน:ธนาคาร T/T, L/C, D/P, Paypal, Western Union, Wechat และ Alipay

