ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แผ่นยางอุตสาหกรรม
-
แผ่นยางซิลิโคน
-
แผ่นยางทนความร้อนสูง
-
การอัดขึ้นรูปซิลิโคน
-
เครื่องซักผ้ายางซิลิโคน
-
ข้อต่อยูรีเทน
-
PTFE Packing
-
PTFE ปะเก็นเทป
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PTFE
-
ตาข่าย PTFE
-
PTFE Tubing
-
ยางกันกระแทก
-
แผ่นพลาสติกสี
-
ก้านพลาสติกไนลอน
-
กระดาษกันน้ำมัน
-
แผ่นโฟม EPDM
-
สายพานพีวีซี
-
ปรางน้ํามันอุตสาหกรรม
-
แพดตัด PTFE
คำหลัก [ silicone rubber gasket ] การจับคู่ 204 ผลิตภัณฑ์.
ผนังยางซิลิโคนทนความร้อนสําหรับสภาพอากาศที่มีอุณหภูมิสูงสุด
| ความหนา: | 0.2mm-50mm |
|---|---|
| ความถ่วงจำเพาะ: | 1.5g/cm3 |
| ความแข็ง: | 20-80 ชาย A |
แผ่นยางซิลิโคนทนทานต่อการเสื่อมสภาพได้ดีเยี่ยม, ช่วงอุณหภูมิสูง (-60°C ถึง +260°C) และมีระดับการติดไฟ UL94-V0
| ความแข็ง: | 10, 20, 30, 40, 50, 60, 70, 80+/-5ฝั่ง A |
|---|---|
| วัสดุ: | ยางซิลิโคน |
| ความต้านแรงดึง: | 7.5-12.0เมกะปาสคาล |
ผนังยางซิลิโคนทนอุณหภูมิสูง มีความหนาที่สามารถปรับแต่งได้ และมีความทนต่ออากาศที่ดี
| ความต้านแรงดึง: | 7.5-12.0เมกะปาสคาล |
|---|---|
| วัสดุ: | ยางซิลิโคน |
| ความกว้าง: | 0.1-3.6ม |
แหวนซิลิโคนเกรดอาหาร 20-80 Shore A ทนต่ออุณหภูมิสูง
| ขนาด: | มีขนาดที่หลากหลาย |
|---|---|
| ขนาด OEM: | ตกลงกัน |
| สี: | สีใด ๆ โดยผู้ซื้อ |
แผ่นยางซิลิโคน หนา 0.5 มม. - 50 มม. ทนอุณหภูมิ -60°C ถึง 260°C
| ความต้านทานต่อวัย: | ยอดเยี่ยม |
|---|---|
| กำลังฉีกขาด: | 13-25N/มม |
| ความถ่วงจำเพาะ: | 1.2-1.25ก./ตร.ซม |
แผ่นยางซิลิโคนทนความร้อนแบบปรับแต่งได้ พร้อมความทนทานต่ออุณหภูมิสูงสำหรับการซีลในอุตสาหกรรม
| สี: | โปร่งแสง, ขาว, ดำ, แดง, น้ำเงิน, ฯลฯ |
|---|---|
| ความแข็ง: | 10, 20, 30, 40, 50, 60, 70, 80+/-5ฝั่ง A |
| ความต้านทานต่อโอโซน: | ยอดเยี่ยม |
แผ่นยางซิลิโคนทนความร้อนสูง พร้อมความทนทานต่อการเสื่อมสภาพดีเยี่ยม และความหนาที่ปรับแต่งได้
| ความยาว: | 1-50ม |
|---|---|
| ช่วงอุณหภูมิ: | -60°C - +260°C (ขณะ 300°C) |
| ความแข็ง: | 10, 20, 30, 40, 50, 60, 70, 80+/-5ฝั่ง A |
ชุดโอริงซิลิโคนเกรดอาหาร 150 ชิ้น 60-70 Shore A
| วัสดุ: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| สี: | โปร่งแสง, สีแดง |
| ความแข็ง: | 60, 70ชอร์ ก |
หนังยางซิลิโคน วัสดุที่สมบูรณ์แบบสําหรับการประปาและการประปา
| ความหนา: | 0.2mm-50mm |
|---|---|
| วัสดุ: | ยางซิลิโคน |
| กำลังฉีกขาด: | 25-50N/มม |
แผ่นยางซิลิโคนทนความร้อนสูง พร้อมความทนทานต่อการเสื่อมสภาพและยืดตัวสูง
| ความถ่วงจำเพาะ: | 1.25-1.50ก./ซม.3 |
|---|---|
| ความต้านทานต่อความชรา: | ยอดเยี่ยม |
| ความยาว: | 1-50ม |

