ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แผ่นยางอุตสาหกรรม
-
แผ่นยางซิลิโคน
-
แผ่นยางทนความร้อนสูง
-
การอัดขึ้นรูปซิลิโคน
-
เครื่องซักผ้ายางซิลิโคน
-
ข้อต่อยูรีเทน
-
PTFE Packing
-
PTFE ปะเก็นเทป
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PTFE
-
ตาข่าย PTFE
-
PTFE Tubing
-
ยางกันกระแทก
-
แผ่นพลาสติกสี
-
ก้านพลาสติกไนลอน
-
กระดาษกันน้ำมัน
-
แผ่นโฟม EPDM
-
สายพานพีวีซี
-
ปรางน้ํามันอุตสาหกรรม
-
แพดตัด PTFE
คำหลัก [ ptfe packing material ] การจับคู่ 156 ผลิตภัณฑ์.
เกรดอุตสาหกรรมสีดำ Extrude PTFE หลอดกรอก Graphite หรือคาร์บอน ROHS FCC SGS
| วัสดุ: | กราไฟต์หรืออาร์บอนที่เติม PTFE |
|---|---|
| สี: | สีดำ |
| คุณภาพ: | เกรดอุตสาหกรรม |
เทปขยาย PTFE เกรดอาหารที่มีความทนทานต่อการกัดกร่อนและความทนทานต่ออุณหภูมิสูงสําหรับการปิดอุตสาหกรรม
| วัสดุ: | เรซินกระจายตัว PTFE บริสุทธิ์ |
|---|---|
| สี: | สีขาว |
| คุณภาพ: | เกรดอาหาร |
แผ่น PTFE บริสุทธิ์ ผิวเรียบ ทนต่ออุณหภูมิตั้งแต่ -180°C ถึง +260°C สำหรับงานอุตสาหกรรม
| วัสดุ: | PTFE บริสุทธิ์ |
|---|---|
| คุณภาพ: | เกรดพรีเมี่ยม |
| สี: | ขาวดำ |
ผ้าแก้วเคลือบ PTFE ประเภทอุตสาหกรรม สําหรับอุณหภูมิสูง
| ทนต่ออุณหภูมิ: | -180°C - +260°C |
|---|---|
| คำสำคัญ: | ทนต่ออุณหภูมิสูง |
| น้ำหนักหน่วย: | 17 ออนซ์/ตร.ว |
สาย Mesh PTFE เกรดอุตสาหกรรมที่มีความทนทานต่ออุณหภูมิสูงถึง 260 °C
| ทนต่อสารเคมี: | ยอดเยี่ยม |
|---|---|
| ตาข่าย: | 0.5×1, 1×1, 2×2.5, 4×4, 6×6, 10×10มม. |
| ทนต่ออุณหภูมิ: | สูงถึง 260°C |
200% - 320% ความยาวในเวลาแตก สายใยแก้วเคลือบ PTFE สําหรับอุณหภูมิที่สูงสุด
| ข้อต่อ: | Bull Nose Jont, ข้อต่อจระเข้ |
|---|---|
| คำหลัก: | ทนต่ออุณหภูมิสูง |
| คุณสมบัติ: | ไม่ติดอาหารเกรดทนความร้อน |
เครือข่าย PTFE ที่สามารถหายใจได้ สําหรับน้ําหนักเบาและไม่ติด
| สี: | สีขาว |
|---|---|
| ทำความสะอาดง่าย: | ใช่ |
| ข้อต่อ: | ข้อต่อจมูกวัว ก้นหอย และข้อต่อ |
ผูกเชือก PTFE กันอุณหภูมิสูงถึง 260 °C สําหรับไมโครเวฟ
| วัสดุ: | ไฟเบอร์ |
|---|---|
| ไมโครเวฟปลอดภัย: | ใช่ |
| ระบายอากาศได้: | ใช่ |
ยอมต่อ UV PTFE แปดตัด ยอมต่อสารเคมีและความทนทานการฉีกขึ้น 260C
| เกรดอาหาร: | เลขที่ |
|---|---|
| ทนต่อสารเคมี: | ยอดเยี่ยม |
| ทนต่ออุณหภูมิ: | สูงถึง 260°C |
ท่อ PTFE ที่มีความต้านทานต่อการบดอย่างดีเยี่ยม เหมาะสําหรับการแปรรูปเคมีที่ไม่เป็นพิษ
| ไม่ติดไฟ: | ใช่ |
|---|---|
| ความแข็ง: | 90ชอร์เอ |
| ความยืดหยุ่น: | สูง |

