ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แผ่นยางอุตสาหกรรม
-
แผ่นยางซิลิโคน
-
แผ่นยางทนความร้อนสูง
-
การอัดขึ้นรูปซิลิโคน
-
เครื่องซักผ้ายางซิลิโคน
-
ข้อต่อยูรีเทน
-
PTFE Packing
-
PTFE ปะเก็นเทป
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PTFE
-
ตาข่าย PTFE
-
PTFE Tubing
-
ยางกันกระแทก
-
แผ่นพลาสติกสี
-
ก้านพลาสติกไนลอน
-
กระดาษกันน้ำมัน
-
แผ่นโฟม EPDM
-
สายพานพีวีซี
-
ปรางน้ํามันอุตสาหกรรม
-
แพดตัด PTFE
คำหลัก [ industrial rubber sheet ] การจับคู่ 304 ผลิตภัณฑ์.
แผ่นยางซิลิโคนทนทานสำหรับเครื่องอัดสุญญากาศ พร้อมความต้านทานแรงดึงสูง 7-12Mpa และขนาดและสีที่ปรับแต่งได้
| พื้นผิว: | เรียบ/เรียบ |
|---|---|
| เสริมกำลัง: | ใส่ผ้า 1 ชั้น |
| แรงดึง: | 7-12Mpa |
ผนังยางซิลิโคนสําหรับการผลิตอุตสาหกรรมและทนการฉีกขาด ขนาดและสีตามสั่ง มีให้ 1-5 ปี การรับประกัน
| วัสดุ: | ซิลิโคนเวอร์จิ้น |
|---|---|
| สี: | สีโปร่งแสง |
| พื้นผิว: | เรียบ |
แผ่นยางซิลิโคนใสใสแผ่นยางรีไซเคิล 7.5Mpa ความต้านแรงดึง
| วัสดุ: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| คุณภาพ: | เกรดอาหาร |
| สี: | โปร่งใส |
0.5 - 6.0 มม. X 1.0 - 1.2 มม. X 10 ม. แผ่นยางไดอะแฟรม NBR สำหรับซีลอุตสาหกรรม
| วัสดุ: | NBR+ผ้า+NBR |
|---|---|
| สี: | สีดำ |
| พื้นผิว: | เรียบ |
แผ่นยางซิลิโคนทนความร้อนสูง พร้อมความทนทานต่อการเสื่อมสภาพดีเยี่ยม และความหนาที่ปรับแต่งได้
| ความยาว: | 1-50ม |
|---|---|
| ช่วงอุณหภูมิ: | -60°C - +260°C (ขณะ 300°C) |
| ความแข็ง: | 10, 20, 30, 40, 50, 60, 70, 80+/-5ฝั่ง A |
แผ่นยางซิลิโคนยืดตัวสูง 350%-720% -60°C ถึง 260°C
| ความกว้าง: | 0.1-3.6ม |
|---|---|
| ความยาว: | 1-50m |
| ช่วงอุณหภูมิ: | -60°C - +260°C(ช่วงเวลาที่ 300°C) |
กล่องแผ่นยางซิลิโคน 1-50m ความยาว 0.1-50mm ความหนา
| ความยาว: | 1-50m |
|---|---|
| ความแข็ง: | 10, 20, 30, 40, 50, 60, 70, 80+/-5 ฝั่ง A |
| แรงดึง: | 7.5-12.0เมกะปาสคาล |
0.5mm-10mm Thick High Temperature Rubber Sheet with -60°C~+320°C Range and 1m-2m Width for Industrial Applications
| ช่วงอุณหภูมิ: | -60°C~+320°C |
|---|---|
| ความหนา: | 0.5 มม. 10 มม. |
| แอปพลิเคชัน: | ใช้กับเจาะซีลยางทุกชนิด, ปะเก็นยางหรือพิเศษสำหรับเครื่องเคลือบสูญญากาศ PVC ไม้, เครื่องเคลือบสูญญากา |
Food Grade White Nitrile Rubber Sheet with 70 Shore A Hardness and 300% Elongation for Industrial Use
| วัสดุ: | ไนไตรล์บริสุทธิ์ |
|---|---|
| คุณภาพ: | เกรดอาหาร |
| สี: | สีขาว |
แผ่นยางรองพื้นอุตสาหกรรมยางไนไตรล์ / ยางแผ่นปะเก็น
| วัสดุ: | Virgin Nitrile + ผ้า EP หรือผ้าโพลีเอสเตอร์ |
|---|---|
| คุณภาพ: | เกรดพรีเมี่ยม |
| สี: | สีดำ |

